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TAARIFA KWA UMMA  

KUSITISHWA KWA HUDUMA ZA ORS 

Dar es Salaam 13 Mei, 2022  

     

Wakala wa Usajili wa Biashara na Leseni (BRELA), inapenda  kuwajulisha wateja wetu kuwa, 

tarehe 14 Mei, 2022 huduma za BRELA kupitia mfumo wa usajili kwa njia ya mtandao,  

 (Online Registration System-ORS), hazitapatikana kuanzia saa tatu (3:00) asubuhi, kutokana na 

kufanyiwa maboresho na wataalam wetu wa TEHAMA.  

Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza.  

 

 

 

 

 

Imetolewa na: 

 

Kitengo cha Habari na Mawasiliano-BRELA 

 

Jengo la BRELA, Kitalu Na. 20, Nyumba Na 23, Mtaa wa Shaban Robert / Barabara ya Sokoine, S.L.P. 9393,  
Ilala, Dar es Salaam. Simu: +255-22 2212800, barua pepe: ceo@brela.go.tz, usajili@brela.go.tz, Tovuti:www.brela.go.tz  

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA UWEKEZAJI VIWANDA NA BIASHARA 

WAKALA WA USAJILI WA BIASHARA NA 

LESENI 

 

 

http://www.brela.go.tz/
http://www.brela.go.tz/

